lịch thi đấu u20 world cup 2022

Lịch tranh tài giải vô địch U20 World Cup 2023 ra mắt bên trên Argentina và được FIFA công tía, bao hàm 6 bảng đấu ra mắt ở 4 vị trí.

Giải vô địch U20 toàn cầu tiếp tục ra mắt ở 4 TP. Hồ Chí Minh đăng cai của Argentina bao gồm La Plata, Mendoza, San Juan và Santiago del Estero.

Bạn đang xem: lịch thi đấu u20 world cup 2022

U20 World Cup tiếp tục mở màn vào trong ngày 20/5 với 4 trận đấu trong thời gian ngày khai bên trên San Juan và Santiago del Estero, bao hàm gia chủ Argentina bắt gặp Uzbekistan bên trên Sân hoạt động Santiago del Estero. Cả nhị TP. Hồ Chí Minh này đăng cai vòng tứ kết, trong những lúc Sân hoạt động La Plata tổ chức triển khai những trận cung cấp kết, tranh giành hạng 3 và chung cuộc.

Các bảng đấu bên trên giải U20 World Cup 2023

Lịch tranh tài

Bảng A

Ngày 21/5

01h00: Guatemala vs New Zealand (sân Unico Madre de Ciudades, Santiago del Estero)

04h00: Argentina vs Uzbekistan (sân Unico Madre de Ciudades, Santiago del Estero)

Ngày 24/5

01h00: Argentina vs Guatemala (sân Unico Madre de Ciudades, Santiago del Estero)

04h00: New Zealand vs Uzbekistan (sân Unico Madre de Ciudades, Santiago del Estero)

Ngày 27/5

04h00: New Zealand vs Argentina (sân San Juan del Bicentenario, San Juan)

04h00: Uzbekistan vs Guatemala (sân Unico Madre de Ciudades, Santiago del Estero)

Bảng B

Ngày 21/5

01h00: Mỹ vs Ecuador (sân San Juan del Bicentenario, San Juan)

04h00: Fiji vs Slovakia (sân San Juan del Bicentenario, San Juan)

Ngày 24/5

01h00: Mỹ vs Fiji (sân San Juan del Bicentenario, San Juan)

04h00: Slovakia vs Ecuador (sân San Juan del Bicentenario, San Juan)

Ngày 27/5

01h00: Slovakia vs Mỹ (sân San Juan del Bicentenario, San Juan)

01h00: Ecuador vs Fiji (sân Unico Madre de Ciudades, Santiago del Estero)

Bảng C

Ngày 22/5

01h00: Israel vs Colombia (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

04h00: Senegal vs Nhật Bản (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

Ngày 25/5

01h00: Senegal vs Israel (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

04h00: Colombia vs Nhật Bản (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

Ngày 28/5

04h00: Colombia vs Senegal (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

04h00: Nhật Bản vs Israel (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

Bảng D

Ngày 22/5

01h00: Nigeria vs Dominica (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

04h00: Italia vs Brazil (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

Ngày 25/5

01h00: Italia vs Nigeria (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

Xem thêm: lich thi dau bong da seagame 2023

04h00: Dominica vs Brazil (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

Ngày 28/5

01h00: Dominica vs Italia (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

01h00: Brazil vs Nigeria (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

Bảng E

Ngày 23/5

01h00: Anh vs Tunisia (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

04h00: Uruguay vs Iraq (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

Ngày 26/5

01h00: Uruguay vs Anh (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

04h00: Tunisia vs Iraq (sân Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

Ngày 29/5

01h00: Tunisia vs Uruguay (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

01h00: Iraq vs Anh (Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

Bảng F

Ngày 23/5

01h00: Pháp vs Nước Hàn (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

04h00: Gambia vs Honduras (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

Ngày 26/5

01h00: Pháp vs Gambia (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

04h00: Honduras vs Nước Hàn (sân Malvinas Argentinas, Mendoza)

Ngày 28/5

04h00: Honduras vs Pháp (Unico Diego Armando Maradona, La Plata)

04h00: Nước Hàn vs Gambia Sảnh Malvinas Argentinas, Mendoza)

Vòng 1/8

Ngày 31/5

00h30: Nhất bảng B vs Thứ phụ thân bảng A/C/D                          

04h00: Nhì bảng A vs Nhì bảng C    

Ngày 1/6

00h30: Nhất bảng D vs Thứ phụ thân bảng B/E/F

00h30: Nhất bảng C vs Thứ phụ thân bảng A/B/F

04h00: Nhất bảng E vs Nhì bảng D

04h00: Nhất bảng A vs Thứ phụ thân bảng C/D/E

Ngày 2/6

00h30: Nhất bảng F vs Nhì bảng E

04h00: Nhì bảng B vs Nhì bảng F

Tứ kết: 00h30 và 4h00 ngày 4 và 5/6

Xem thêm: lịch thi đấu ngoại hạng anh 2016 17

Bán kết: 00h30 và 4h00 ngày 9/6

Tranh hạng ba: 00h30 ngày 12/6

Chung kết: 04h00 ngày 12/6